400k Nha Trang QUỲNH ANH, SINH VIÊN MỚI RA TRƯỜNG, BÍM ĐẸP KHÍT CAM KẾT HÀNG CHUẨN

• AdminL/H admin Quảng cáo/ Ghim bài: Telegram: virutmtAdmin không cung cấp SDT các em vui lòng không hỏi
8day.com

Tìm Gái Nhanh Theo Khu Vực

MrLu

Nhà Cung Cấp
⭐Đã Kiểm Định⭐
SuperVIP ⭐⭐⭐
12/7/21
75
2
8
33
Nghệ Danh
: Quỳnh Anh
Phone
Giá Check
: 400/Shot
Giá Nhà Nghỉ
: 80k/2h
Năm Sinh
: 1999
Khu vực hoạt động
: Hùng Vương - Tp Nha Trang
Xuất sứ
: Miền Bắc
Tình Trạng
: Hoạt Động
TG làm việc
9h sáng đến 2h đêm
Chiều Cao
: 162
Bưởi
: 90 : To tròn bóp đã tay
Eo
: 60 : Thôn gọn, ko mỡ
Mông
: 90 :To tròn doggy bao sướng
Bướm
: Khít như gái mới lớn - Ko cà Vạt
Service
: Hôn Vú, Bóp Vú : Có
BJ,HJ :Có.Kỹ Năng Bú Liếm Thần Sầu,Không Để Sót Cm Nào Trên Cơ Thể
Vét Máng : Có,69 : Có
Dịch Vụ : Đầy Đủ Chu Đáo, Kỹ Năng Service Đỉnh Cao, Mút Mát Kèn Sáo Rất Phê, Kèm Theo Liếm Cột Đá Cà Chuyên Nghiệp, Nồng Nhiệt Cảm Xúc Khi Lâm Trận Thì Như Với Ng Yêu Sao Bao Năm Xa Cách.
Thái Độ: Ăn Nói Ngoan Ngoãn Chiều Khách, Rất Dễ Thương, Chiều Lòng Và Kết Hợp Nhịp Nhàng Ở Các Tư Thế Khi Thay Đổi.

CAM KẾT.
– KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG
Qua đêm
Không
TG phục vụ
: 45phut
Đánh giá
: Em Rất Ngoan Ngoãn Nhiệt Tình Một Em Hàng Tình Cảm Bài Bản Không Hối Thúc
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1341330-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339310-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339311-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339314-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339315-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339316-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339317-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339318-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339320-original.jpg
hot-girl-thao-my-so-do-3-vong-chuan-1-em-hang-cuc-chieu-khach-1339321-original.jpg

LƯU Ý LẤY SỐ TRÊN TOPGAIGOI.COM

1. Vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ tốt nhất.

2. Không nhắn tin gọi điện trêu đùa, khi nào thực sự muốn gặp thì hãy liên lạc với em.

3. Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn.

4. Không nên đòi hỏi quá đáng với các em, để em vui vẻ phục vụ

SAU KHI CHECK HÃY CHO EM 1 LIKE, ĐÁNH GIÁ THÁI ĐỘ PHỤC VỤ

MrLu

Nhà Cung Cấp
⭐Đã Kiểm Định⭐
SuperVIP ⭐⭐⭐
12/7/21
75
2
8
33
xinh gái chiều khách. cam kết nhiệt tình